Keɓance Kowane Sashe na Chandelier ɗinmu
Kai na asali ne.Yaya game da chandelier na ku?Bari tunaninku ya tashi.Bincika zaɓuɓɓukan gyare-gyarenmu marasa iyaka.Za mu taimaka muku ƙirƙirar chandelier wanda ke da gaske naku.
Girma da tushen haske
Za mu iya yin girman chandelier da kuke so ƙarami ko girma don dacewa da ɗakin ku daidai.A sakamakon haka, za ka iya samun cikakken chandelier "iyali" a cikin daban-daban masu girma dabam.
Launi na crystal & gilashin sassa
Za mu iya canza kowane ɓangaren crystal & gilashin chandelier ɗin mu.Akwai manyan hanyoyi guda biyu na canza launi.Na farko shine plating wanda ke haifar da kyawawan launuka masu nunawa amma an iyakance shi a cikin yuwuwar launi.Launukan da aka yi amfani da su da yawa sune launin toka, amber, cognac da champagne.Zaɓin na biyu shine zanen, duk da haka, yana ba mu damar daidaita kowane inuwa na kowane launi a cikin ɗakin ku, kafet, furniture, rufi da dai sauransu.
Siffofin kristal
Almonds, pendalogue, drops, prisms, octagons, raut balls da ƙarin siffofin crystal suna samuwa gare ku.Akwai nau'ikan lu'ulu'u da yawa da za mu iya amfani da su don keɓance chandelier ɗin ku kuma mu ba ta na musamman, taɓawa ta sirri.
Launi na crystal & gilashin sassa
Za mu iya canza kowane ɓangaren crystal & gilashin chandelier ɗin mu.Akwai manyan hanyoyi guda biyu na canza launi.Na farko shine plating wanda ke haifar da kyawawan launuka masu nunawa amma an iyakance shi a cikin yuwuwar launi.Launukan da aka yi amfani da su da yawa sune launin toka, amber, cognac da champagne.Zaɓin na biyu shine zanen, duk da haka, yana ba mu damar daidaita kowane inuwa na kowane launi a cikin ɗakin ku, kafet, furniture, rufi da dai sauransu.
Siffofin kristal
Almonds, pendalogue, drops, prisms, octagons, raut balls da ƙarin siffofin crystal suna samuwa gare ku.Akwai nau'ikan lu'ulu'u da yawa da za mu iya amfani da su don keɓance chandelier ɗin ku kuma mu ba ta na musamman, taɓawa ta sirri.
Ƙarfe sassa na karfe
Babban sassan ƙarfe a kan chandelier sun haɗa da tsarin firam, rufin rufi, sarkar, mai ɗaukar kyandir, da kuma haɗin haɗin.Hakazalika da lu'ulu'u, akwai manyan hanyoyi guda biyu na kammala sassan ƙarfe, electroplating da zanen.Za mu iya cimma kusan kowane launi na karfe amma mafi yawan launuka na karfe sun hada da zinariya, chrome, black, bronze, brushed nickel, brushed brass da tsoho launuka.
Keɓance ƙirar ku
Idan kuna iya yin mafarki, za mu iya kera shi.Bayan keɓance ɗaya daga cikin chandeliers ɗinmu kawai a gare ku, muna kuma iya kera duk wani haske na chandelier da kuke buƙata dangane da hoto ko zane.